Hôm nay, 23 tháng 09 năm 2016, giáo họ Tòng Đức hân hoan qui tụ về ngôi nhà thờ của giáo họ đang trong thời gian kiến thiết tham dự những giây phút đặc biệt trong ngày đặt Thượng Lương.
Về với giáo họ trong ngày này, có cha cố Giuse Vũ Công Hoàng, là cha quê hương của giáo xứ Cồn Thoi, nguyên Tổng Đại Diện giáo phận. Cha chính xứ Phaolô Nguyễn Văn Định.
Cha Giuse Vũ Công Hoàng trong nghi thức cầu nguyện và chúc lành cho việc đặt Thượng Lương
>>> Xem hình ảnh